logo

Manufar Mayarwa

An Sabunta a Ƙarshe

Na gode da siyan ku. Muna fatan kun ji daɗin siyan ku. Duk da haka, idan ba ku gamsu da siyan ku gaba ɗaya saboda kowane dalili ba, za ku iya mayar da shi don samun cikakken mayar da kuɗi.

Mayarwa

Duk mayarwar dole ne a yi mata alamar gidan waya a cikin kwanaki talatin (30) na ranar siye. Duk abubuwan da aka mayar dole su kasance cikin sabon yanayi da ba a yi amfani da su ba, tare da duk alamun asali da alamun da aka makala.

Tsarin Mayarwa

Don mayar da abu, da fatan za a aika imel zuwa sabis na abokan ciniki a: support@xtream.cloud kuma ku sami lambar Izinin Mayar da Kayayyaki (RMA). Bayan samun lambar RMA, sanya abu cikin aminci a cikin marufinsa na asali kuma ku haɗa shaidar siyan ku, sannan ku aika mayarwar ku zuwa adireshin da ke gaba.

Da fatan za a lura, za ku ɗauki alhakin duk kuɗin jigilar mayarwa. Muna ba da shawara sosai ku yi amfani da hanyar da za a iya bin ta don aika mayarwar ku.

Mayar da Kuɗi

Bayan karɓar mayarwar ku da bincika yanayin abu ku, za mu sarrafa mayarwar ku. Da fatan za ku ba da damar aƙalla kwanaki casa'in (90) daga karɓar abu ku don sarrafa mayarwar ku. Mayar da kuɗi na iya ɗaukar zagayoyin biyan kuɗi 1-2 kafin su bayyana akan bayanin katin kuɗin ku, dangane da kamfanin katin kuɗin ku. Za mu sanar da ku ta imel lokacin da aka sarrafa mayarwar ku.

Keɓancewa

Don samfuran da suka lalace ko suka lalace, da fatan za a tuntuɓe mu a bayanan da ke ƙasa don shirya mayar da kuɗi ko musayar.

Da Fatan Lura

Sale items are final sale and cannot be returned.

Tambayoyi

Idan kuna da wasu tambayoyi game da manufar mayarwar mu, da fatan za a tuntuɓe mu a wannan adireshin.

+37498041171

support@xtream.cloud